Hostinger chính thức giảm giá 50% mừng tết !

Discussion in 'MMO4ME Charity' started by chienln3567, Jan 19, 2016.

Moderators: chemgio
  1. chienln3567

chienln3567 Member

Hostinger chính thức giảm giá 50% mừng tết !
    by Lâm Trịnh 18/01/2016 | 1:16 0Posted in Coupon, Hosting

Hôm nay mình vừa mới nhận được coupon của hostinger về việc giảm giá 55% cho tất cả các gói trừ VPS. Và mã này giảm giá tới 31/1/2016, bạn có thể đăng kí cho mình gói hosting tại đây:

Hostinger

Đôi lời “review” nhẹ về Hostinger: Có nhiều người cho rằng gói hosting của họ không tốt, hosting trả phí cũng chẳng khác gì hosting miễn phí. Theo mình, chắc họ chỉ mới xài hosting miễn phí nên đánh giá luôn hosting trả phí. Hosting miễn phí rất hay bị lỗi mất kết nối, ngay cả dịch vụ 000webhost nổi tiếng cũng hay bị như vậy có khi là nhiều hơn. Vì vậy bạn cứ yên tâm sử dụng dịch vụ tại đây nhé!

• Đội ngũ support rất tuyệt vời (hỗ trợ qua Forum, Facebook, …)
    • Cung cấp cài website, blog chỉ 1 click
    • Không giới hạn băng thông, dung lượng
    • Miễn phí một tên miền
    • Không giới hạn database

Và Hostinger chỉ mới mở cửa tại Việt Nam khá chậm hình như chỉ cách đây vài năm, lúc mình chậc chững học MMO, thiết kế web thì họ mới mở. Phía trên là bảng giá của các gói hosting, bảng giá 49,000VND là hợp lí nhất. Và mình sẽ lựa chọn là 12 tháng.

Bạn thiết lập mật khẩu, chọn 1 tên miền miễn phí, khuyến khích là .com .net nhé họ để sẵn .xyz, Và chọn vị trí sever là Châu Á để có tốc độ nhanh nhất.

Và cuối cùng bạn chèn coupon vào, bạn chỉ cần thanh toán khoản 600k là đã có 1 hosting chất lượng. Mã coupon:

NEWYEAR

Share This Page